આભાર – રીડગુજરાતી.કોમ

ચિત્રલેખા વાંચીને રીડગુજરાતી.કોમ વિષે જાણ્યું. અને ત્યાંથી તો ગુજરાતી બ્લોગજગતનો ખજાનો જ મળ્યો. ફોર એસ વી, લયસ્તરો, શબ્દો છે શ્વાસ મારાં, અને ઘણું ઘણું.

આજે રીડગુજરાતીને એક વર્ષ પુરુ થયું અને બીજા વર્ષમાં મંગલ પ્રવેશ.
શ્રી મૃગેશભાઇએ આમ તો આજે સાઇટને ખાસ બનાવી છે, અને પોતાના શબ્દોમાં ઘણી સરસ માહિતી આપી છે.. રીડગુજરાતી વિષે એમના શબ્દોમાં કંઇ સાંભળવું હોય, તો ઓસ્ટ્રેલિયાના એસ.બી.એસ. રેડિયોએ લિધેલી શ્રી મૃગેશભાઇની મુલાકાત અહીં પ્રસ્તુત છે.

3 replies on “આભાર – રીડગુજરાતી.કોમ”

 1. manvant says:

  આવા ઉમદા ને સૌને ઉપયોગી સમાચાર જાણવાની
  તક આપનાર બહેનનો આભાર માન્યા વિના કેમ
  રહેવાય ?આપની સૂઝ ખરેખર દાદ માગી લે છે !

 2. Ajay Patel says:

  જયશ્રી, રીડગુજરાતી વાળા મૃગેશભાઇની સાથે એક દિવસ વાતો થતી હતી એમાં એમના આ ઓસ્ટ્રેલીયા થી (સિડની રેડીયો) દ્વારા થયેલા ટેલીફોનીક ઇંટરવ્યુંની વાતો નીકળી હતી અને એમાં એમણે મને આ લિંક આપીને કહ્યું હતું કે ત્યાં તમને એ સાંભળવા મળશે અને મેં એ લ્હાવો લીધો હતો. અને ખુબ આનંદ થયો હતો. તે વખતે તો આ બ્લોગ પર તારો આભાર માનવાનું ચુકી ગયો હતો પણ આજે એ તક ઝડપી લઉ છું. આ ઇંટરવ્યું અહિં રાખી ને તે ખુબ જ સારું કામ કર્યું છે. ફરીથી એકવાર – આભાર અને ખુબ ખુબ શુભેચ્છાઓ.

 3. congratulations for a job well done.
  Real influence of such meritorious actions is never seen during one’s life time as the effects are many and varied. However, I pray you may be able to see all this during your lifetime and be feted for it.
  Sydney Radio has already opened the flood gates of appreciation.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *